[Thảo luận] Bảo tàng vợt cầu lông, nơi lưu trữ những hình ảnh sẽ còn sống mãi với thời gian

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi thangpt91, 5/1/16.

1. thangpt91

thangpt91 Quản trị cao cấp Thành viên BQT

Pic lập ra với mong muốn AE cùng chia sẻ những hình ảnh mới nhất về những cây vợt (bảo kiếm) của mình do chẳng may lỗi kỹ thuật, do va chạm dẫn đến tình trạng gãy, hư hỏng, dạn nứt. Để lại sự nối tiếc vô cùng lớn cho chủ nhân của nó. Mọi người tham gia ủng hộ khi up ảnh nhớ đăng giúp mình chút thông tin như loại vợt gì, và nguyên nhân dẫn tới hư hỏng nhé.Để mọi người cùng tham khảo và bình luận rút ra kinh nghiệm, Xin cảm ơn. Sau đây là một số hình ảnh mang tính chất tham khảo không hề mong muốn nhưng nó đã xảy ra rồi :)

1. Yonex Duora 10 (sao em nỡ bỏ anh mà đi :V)
    2. Victor MX90(chỉ là đấu kiếm thôi mà :)))
    3. Nanoray 750 (Chỉ vì pha cứu cầu sai kỹ thuật)
    4. Li Ning M73(bước 1 lên bỏ nhỏ, bước 2 lui về thủ dẫm ngay phải vợt :D)
    5.Voltric Zforce (mình chia tay nhau em nhé :(()
    Đây sẽ là bảo tàng để lưu trữ. Vì vậy rất mong các bác hạn chế vào điểm danh và up ảnh thôi nhé kẻo có nhiều người buồn lắm đấy :((

2. TuanAnh83

TuanAnh83 Thành viên Tích cực

Đây là những ẻm đã qua tay chú đấy à. Nhìn thấy thương ghê. Mà chú dùng cũng "phá" phết ;)

thangpt91 thích bài này.
  3. KIMBAOHONG1976

KIMBAOHONG1976 Thành viên Chính thức

Lúc trước mình tăng lên đập rồi vuột Vợt cắm ngay tại chỗ, thế là e ấy đã gãy ngay góc chự T, còn bạn Votric Zforce gãy chữ T thì sao vậy?;););););)

Đang tải...