Bảng xếp hạng PAW - SO 2010

Thảo luận trong 'Bảng vàng Trò chơi - Trời cho' bắt đầu bởi klar, 16/6/10.

1. klar

klar Trọng tài

Ngày 1:

2. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Lạ nhỉ? Với 7 dự đoán mà bác Valentine leo lên vị trí thứ 1 :13:, bác BioHaza có dự đoán đúng nhiều hơn (9 lần) vẫn phải về nhì. Thegioiphang xếp thứ 11 :41:, nhưng hy vọng vòng 16 sẽ là những dự đoán đúng của mình :64: (thủ khoa)
    :10::10::10::10:

3. klar

klar Trọng tài

Ngày 2 (vòng 1/16):

4. minhngoc05

minhngoc05 Thành viên Chính thức

Sao mình lận đận ở tận gần cuối bảng xếp hạng thế kia nhỉ :33:, bác BioHazard xuống hạng rồi à, bác cười khà khà nhiều quá ấy mà, vòng 1/8 này bác còn xuống nữa đấy, ít nhất cũng đứng vị trí thứ 8 :D

5. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Hic

Vòng 1/16 đã kết thúc, chúc mừng bác klar nhé, sau vòng 1/32 bác lận đận ở vị trí nửa cuối của BXH PAW giờ này thì bác đã có trong TOP 10. Hy vọng sự lựa chọn của bác cho vòng 1/8 sẽ đúng hết :D

Còn em thì đang đứng ở vị trí thứ 8, một khoảng cách cũng không xa lắm với người đang dẫn đầu. Sự lựa chọn của em cho vòng tứ kết sẽ bứt phá ngoạn mục khi giải SS Singapore sắp đi vào hồi kết :D

1. Dicky Palyama : em vẫn tin vào VĐV này có chiếc vé đi tiếp đến trận bán kết. Phong độ thi đấu của Dicky tại giải này thật tuyệt vời... (Nếu đúng em có tận 14 điểm) tỷ lệ này không hiểu sao hệ thống áp dụng chênh lệch vậy?

2. Kashyap Parupalli: Là sự lựa chọn thứ 2

3. Simon Santoso (6): Peter gade đã già, vậy nên em không thể mạo hiểm chọn Gade được nữa mặc dù rất yêu thích và hâm mộ ông Vua châu Âu này

4. Sony DWI KUNCORO (7): Hôm qua Lee thi đấu vất vả mới có được chiếc vé vào vòng sau, anh đã mất quá nhiều sức cho vòng 1/16. Vậy nên nghi ngờ với khả năng đi tiếp của Lee, em đặt niềm tin vào Kuncoro :10:

Nếu đúng 100% thì sao nhỉ? Em sẽ có thêm 50 điểm nữa trong BXH PAW cộng với số điểm 95 hiện tại vậy là = 145 điểm :13: . Với điều kiện người đứng đầu trong BXH PAW hiện tại (Namgunsth = 119 điểm) có số điểm dự đoán dưới 40 ở vòng này, em sẽ lên vị trí số 1 của giải SS Singapore :D

Võ đoán vậy thôi, tất cả sẽ được định đoạt sau khi kết thúc vòng tứ kết vào chiều nay (18/6).

6. Namgunsth

Namgunsth Thegioicaulong.com Thành viên BQT

Thanks các bác

nghe ghê quá

Đến lúc em phải chọn giải pháp an toàn để bảo toàn vị trí roài :95::95::95:

7. klar

klar Trọng tài

Ngày 3:

8. tgcaulong

tgcaulong You are welcome! Thành viên BQT

Bảng xếp hạng cá nhân PAW toàn giải Li-Ning Singapore 2010

Do nâng cấp từ phiên bản cũ lên phiên bản mới vào đúng ngày diễn ra trận chung kết của giải Li - Ning Singapore 2010 nên PAW đã thiếu mất trận chung kết để các thành viên dự đoán. Thành thật xin lỗi các bạn.

9. vubu2

vubu2 Thành viên Chính thức

chuc moi nguoi vui ve va hanh phuc

10. vubu2

vubu2 Thành viên Chính thức

chuc moi nguoi vui ve va hanh phuc

Đang tải...