[Cửa hàng] bán giầy yonex giá rẻ chất lượng cho anh em

Thảo luận trong 'Siêu thị cầu lông' bắt đầu bởi maivip, 10/9/13.

1. maivip

maivip Thành viên Chính thức

xin chào tất cả anh em yêu cầu lông,mình mới nhập lô hàng giày yonex cực đẹp giá rất mềm phục vụ anh em,bản thân mình và bạn bè mình sử dụng đều thấy rất tốt .giày mình nhập là loại 1 nhé, không chơi hàng fake 2 fake 3,đường kim mũi chỉ tinh xảo,chất liệu bền bỉ, keo dán chắc chắn, ôm khít chân khi đeo, và rất êm chân
    sau đây là 1 số mẫu ảnh thật cho anh em nhé :

MODEL : YONEX SHB - 01LTD, 01MX và 01LX , đây là dòng sản phẩm mới nhất của yonex năm nay,với thiết kế lưới cao su dày 1 nửa má trong tăng ma sát bám sân với những cú xoạc chân thêm chắc chắn đồng thời đây là phần dễ hao mòn nhât của giày nên bạn sẽ không lo bị rách da giày như các sản phẩm khác vì lớp bảo vệ bằng cao su dẻo,điều đặc biệt ở mẫu giày là đế sau giầy rất cao, nên những cú bật nhảy đập hay di chuyển nặng đều rất êm gót chân ngoài ra còn giúp tôn cao dáng cho những người có chiều cao khiêm tốn, mà đã cao càng cao thêm.mẫu giày gần như khắc phục hết nhược điểm giày cầu lông hiện nay ( bác Lee Chong Wei hình như đang đi đôi này ) giá 650k cho 1 em quá chất

MODEL : YONEX SHB-86EX đánh dấu sự kết hợp hoàn hảo hai yếu tố sự bền bỉ và khả năng tấn công mạnh mẽ, mang đến cho vợt thủ những trải nghiệm tuyệt vời khi thi đấu.màu cam rất tươi giúp bạn thật nổi bật trên sân,đế dày dặn,ôm chân chắc chắn,đây là mẫu giày đình đám nhât của yonex 2012 giá 550k

MODEL : YONEX SHB - 102 kết cầu chắc chắn,phần da bóng hoàn toàn rất dễ lau chùi khi bẩn gồm có 3 màu bạc xanh, bạc đỏ, đen bóng
    giá 500k

bác nào trên hà nội qua địa chỉ : 184 trường chinh ,phòng 309 xem giày nhé

địa chỉ cafe phim 3D ,phía khán đài b sân vận động cẩm phả ,quảng ninh
    bạn nào trên hà nội mình có người nhà bên bạch mai các bạn có thể qua đó lấy
    có nhận ship đi mọi miền thế giới nhé:dance3::dance3:
    tk vietcombank chi nhánh thành phố cẩm phả, quảng ninh
    số tk: 0141000747451
    tên ck: phạm xuân mai

đt :0979530932
    rất mong anh em ủng hộ

Chỉnh sửa cuối: 17/9/13
  2. ichiru1511

ichiru1511 Thành viên Năng nổ

Bán cả giày của thằng cu Nicolas trên Badmintoncentral cơ à :))

3. ls1102

ls1102 Thành viên Chính thức

Giầy đẹp như trong ảnh thì hot quá ...up cho bác đắt hàng nha

4. minh263

minh263 Thành viên Tích cực

đệp quá... Nhưng đây là hàng loại 1 mà giá rẻ thế này sao bác chủ.

5. Apollo17

Apollo17 Thành viên Xuất Sắc

thiếu chữ fake bác ạ :3 đây là hàng fake 1. em chưa đi bao giờ nhưng thấy bình luận cũng đc. nói chung tiền nào hưởng của nấy ;))

6. quyetyonex

quyetyonex Thành viên Tích cực

fake mà nhìn ngon thế . Mấy nữa thanh toán tiền trọng tài làm vài đôi đi dần . Dạo này kinh tế đói kém đi fake thôi

7. proacepac99

proacepac99 Thành viên Năng nổ

Up ảnh vợt 80ltd đi bác ơi!

8. tuandung158

tuandung158 Thành viên Chính thức

mấy cái bao bên cạnh cóa bán k bác,cũng face nốt à hi

9. maivip

bao thì chuẩn hãng bạn ợ, nhưng đó là mẫu giá tầm trung, mẫu cao cấp nó đắt lòi mắt.nhưng em ko bán bao bác thông củm

10. ichiru1511

ichiru1511 Thành viên Năng nổ

bao đấy còn có tên thằng Nicolas của đội tuyển gì bên Châu Phi là thành viên diễn đàn Badmintoncentral. Giày kia chắc cũng của nó post lên diễn đàn đó khoe chứ gì. Giày kia là giày xịn, làm sao fake 1 được thế kia.

11. maivip

là fake 1 vì giống y chang từ đường kim mũi chỉ,đeo ôm chân và rất êm,quang khu vực em bán cho nhiều người rồi,chất lượng rất tốt, nhất là bác nào chơi phong trào sân bê tông thì nên loại này mà giã cho kinh tế mà vẫn giữ độ chuyên nghiệp

12. tuandung158

tuandung158 Thành viên Chính thức

bac kiem it bao face ae ung ho hi

13. maivip

đảm bảo như trong ảnh bác nhé,kể cả hộp,thế mới gọi là fake1 chứ bác ,giầy chính hãng chuẩn đã vài triệu.chất lượng fake 1 là rất ổn đó bác

14. ls1102

ls1102 Thành viên Chính thức

Bác up ảnh thật cho Ae diễn đàn sẽ tốt hơn...

15. maivip

ảnh này em lấy trên mạng mà bác,bận bịu đã post được ảnh lên đâu.đảm bảo đẹp chuẩn men luôn, có mấy ảnh găm trong máy ở nhà tối post cho các bác đỡ thắc mắc

16. maivip

em không chuyên bán đồ thế thao,cũng là dân chơi cầu lông thấy đẹp thì nhập về bán chơi thôi, nói thật các bác là lời lãi chẳng được bao nhiêu,vui là chính :)

17. minh263

minh263 Thành viên Tích cực

Trong tuần tới e sẽ ủng hộ bác một đôi! E đánh sân xi măng, nên bác tư vấn xem nào đôi nào đỡ nhất. ^^ :80:

18. antuananhhd

antuananhhd Thành viên Năng nổ

Hóng ace mua và đi rồi review lại chứ e đã từng đi 1 con Fake, phải nói là thất vọng vô cùng. Nên tâm lý e vẫn là có ác cảm với cái chữ Fake 1. Dù sao cũng chúc bác chủ thớt bán chạy nha.

19. quyvuong295

quyvuong295 Thành viên Tích cực

bác nào dùng thử rồi cho nhận xét nhá. bác cho xin cái ảnh thật luôn ah. e cũng đinh làm đôi YONEX SHB - 01LTD màu vàng LCW. giày fake e có dùng rồi nhưng chất lượng tệ quá. chưa đc 3 tháng là ra đi.

20. maivip

của bền là tại người mà bác,nếu như cường độ ngày nào cũng chơi cầu lông thường xuyên trên nền xi măng,những động tác xoạc chân hay cứu cầu mài bê tông đến giày chính hãng còn đi nữa là.em đánh sân bit 3 tháng rồi vẫn ngon lành đây. các bác thấy bẩn giầy chỉ nên lau đi chứ đừng có đem giặt như giày vải thì mới bền được

Đang tải...