[Khác] Bạn có muốn biết độ thông minh của bạn? Vào topic này gấp

Thảo luận trong 'Cafe Quán TGCL' bắt đầu bởi heopeo, 2/1/11.

1. heopeo

heopeo Thành viên Năng nổ

Đây sẽ là 1 màn kiểm tra rất ấn tượng, nếu bạn nào đồng ý tham gia bắt buộc phải tuân theo quy định sau :

- Mở headphone ( có thể dùng loa cũng được)
    - Khi xem xong đường link trên chỉ cần bấm nút thanks cho bài viết này mà ko cần bình luận để giữ bí mật cho người sau tham gia.

Chống chỉ định : trẻ em, phụ nữ mang thai, người già => 3 nhân vật này mắt yếu hệ thống ko đo được

Bước đầu : mở headphone( hoặc loa)
    Bước tiếp theo : mở đường link này ra [video]http://fun.more.jcisio.com/flash/Relax/Tim-3-diem-khac-biet.swf"]http://fun.more.jcisio.com/flash/Relax/Tim-3-diem-khac-biet.swf[/video]
    Bước thứ ba : nhìn tập trung vào nội dung của link để tìm điểm đặc biệt của các hình => Khi nhìn mắt bạn sẽ tập trung khi đó hệ thống sẽ định vị mức độ thông minh của bạn.

Lưu ý : sau khi hoàn tất và biết kết quả vui lòng không bình luận để người sau tham gia độ kiểm tra được chính xác tuyệt đối.

Chỉnh sửa cuối: 2/1/11
  2. kattran

kattran Thành viên Năng nổ

VỚi các câu hỏi , và các thí nghiệm đầy tính gài bẫy thế này...thì ngó trước ngó sau cái đã!!

3. heopeo

Trật tự nào :78: .

4. ngocquyhg

ngocquyhg Thành viên Năng nổ

nguy hiểm.............đang lúc tập trung lại có 1 con ma xuất hiện thì ghê lắm...................em dính mấy lần ùi...............giật cả mình................hok dám chơi thử

5. heopeo

Ôi, bạn này chưa coi mà , cái này đơn giản chứ ko có như bạn nghĩ đâu:14:

Đang tải...