Bác nào đánh thử RSL 8160 cho em biết cảm nhận với

Thảo luận trong 'Dòng vợt khác' bắt đầu bởi alloutoflove, 3/8/11.

1. alloutoflove

alloutoflove Thành viên Tích cực

Bác nào đánh cây RSL 8160 rùi cho em biết cảm nhận với ah. Cây này thân màu trắng sọc xám. Em đánh cây này được hai hôm thì thấy vợt khá dẻo, đánh cầu đi rất nhanh mà khi mệt đánh thấy đỡ lắm luôn.
    Bác nào từng đánh qua cây này cho em biết thêm về cảm nhận. Và theo các bác có nên mua cây này đánh không

2. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Em thì chưa từng nhìn thấy cây vợt này bao giờ nên không tư vấn gì giúp bác được rồi, nhưng trong forum thì khác, sẽ có người sớm tư vấn cho bác.

3. DanLin

DanLin Thành viên Năng nổ

Cây này dạng balance. Nhẹ k nặng. Mức căng tối đa của cây này là 11kg. Mình cũng từng thấy cây này và có đánh rồi. Công thủ thấy cũng được nhưng hàng này toàn hàng China, còn nếu là của RSL chính hiệu thì ở Việt Nam hiếm lắm bác ạ. Cây vợt bác nói nó thuộc dòng Milium Heat gì đó, vợt màu đỏ trắng xám y như bác nói.

4. SuperWave35

SuperWave35 Thành viên Xuất Sắc

Cây này của hãng nào vậy bác, dạo này thấy mọi người thảo luận về nhìu loại vợt nghe lạ ^ ^

5. nhatdaochem

nhatdaochem Thành viên Chính thức

RSL xịn là của Anh Quốc

6. alloutoflove

alloutoflove Thành viên Tích cực

Vậy ở Việtnam thì có cửa hàng nào bán RSL xịn không ah. Tại mí chỗ em hỏi toàn bán giá khoảng 650-750 thôi
    Mà cây này em cũng thấy ít bán nữa. Đang tính mua dùng RSL đánh thử xem sao

7. XSR0129

XSR0129 Thành viên mới

Cây này thì em chưa thử vì k có đk. Nhưng cây Nova 6160 thì đang sở hữu.570k.3U-G5,max 11kg, balance. Đang dượt với thằng Pro Energy 899 của thằng bạn,max 12kg (k hỉu nó mua sao ma có 490k cây này), đánh cũng nhẹ tay, xui cái là cứ ngĩ mình tay yếu nên đan có 9kg, h cầm 10kg của nó, đánh đi xa mà cũng k ảnh hưởng đến cổ tay. Nhìn tới nhìn lui, cho dao động, thấy thằng pro rẻ mà tính năng y như con của mình, max còn cao hơn con mình 1kg nữa.

8. smash no1

smash no1 Thành viên Chính thức

kể ra bạn mà up thêm được vài cái ảnh của nó nữa thì tốt, mình cũng đã đánh vài cái RSL rồi, nói chung là thấy nhẹ, dẻo, đánh trâu bò thì có vẻ ko hợp lắm. Là thanh niên thì nên đi RSX và oánh RSL he he he he he

9. Rukaphuong

Rukaphuong Thành viên Năng nổ

CHỗ mình ở Cần Thơ có 1 tiệm bán RSL. Kô rõ là hàng chính hãng hay gì nữa.
    Cây mắc nhất của nó là 3tr8 đấy. Dòm thấy đẹp lắm. khung vợt của cây đó ngộ ngộ. phìng ở chân ren, mà mặt trong. Theo mình nghĩ cây đó đập chắc gớm lắm (cũng tự tự dạng tăng lực của các dòng vợt Muscle)

10. TangHei

TangHei Thành viên Tích cực

Ở Việt Nam chưa có chỗ nào bán RSL xịn cả. Muốn xịn thì phải nhập từ Anh về nhé! Còn mấy cây đó là gia công từ Trung Quốc hết đấy!

Đang tải...