[Cầu lông] Arc Saber 10PG

Thảo luận trong 'Vợt cầu lông Yonex' bắt đầu bởi boy911net, 6/6/11.

1. boy911net

boy911net Thành viên Chính thức

Tuần rồi mình thấy có một tay ở Lạng Sơn sài cây Arc Saber 10PG (mã JP hẳn hoi kìa), hỏi thì kêu mua có khoảng 1,5tr thui, nhưng xem trên mạng thì thấy giá >3tr cơ, vậy không biết thực hư thế nào? nhờ ace chỉ giáo giùm

2. chaudk245

chaudk245 Thành viên Tích cực

Arc saiber10 jp hơn 4tr cơ bác ạ, không có giá 1,5tr đâu, bác xem lại xem có phải rởm không?

3. duc1407

duc1407 Thành viên Xuất Sắc

hàng rởm đó bác ơi,đừng ham rẻ mà mất tiền oan nhé,h công nghệ làm giả cao lắm,
    nó thích in thế nào chả đc

4. chaudk245

chaudk245 Thành viên Tích cực

Bác mua arc saiber10 không? Chỉ có 3trăm thôi, mình vừa một con ở Trịnh Hoài đức, chiều mang ra sân mọi người còn kêu xịn hơn cả thật đấy, hihi.

5. duc1407

duc1407 Thành viên Xuất Sắc

thanks bác e ko có nhu cầu ^^

6. Rukaphuong

Rukaphuong Thành viên Năng nổ

Mã SP ở Vĩnh Long bán tới 4tr4 lận bạn ơi

--- Cập nhật thêm ---

Thế cây này có sẵn lưới ln chưa. haha, buồn quá, chắc tậu 1 em nhái về đánh chơi

7. boy911net

boy911net Thành viên Chính thức

8. Rukaphuong

Rukaphuong Thành viên Năng nổ

CHeck code là bít thiệt giả thôi

9. satthucaulong

satthucaulong Thành viên Chính thức

Hàng arc 10 mà 1tr5 nghe đã buồn cười rồi, lại Jp còn buồn cười hơn, thêm cả PG vào nữa thì nhái 100% chứ còn gì nữa, hàng limited mà bán giá 1tr5 mới ghê, mà ở VN này đào đâu ra Arc 10 PG cơ chứ.

10. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Đoạn trên thì chuẩn chứ câu cuối sao bác biết vậy, em là em biết Arc 10 PG có ở VN. giá 4150k, đã từng nhìn, sờ nhưng chưa đánh thử thôi... HN hay HCM đều có cả!

11. satthucaulong

satthucaulong Thành viên Chính thức

[/COLOR]
    Vậy à, dạo này em không mù tịt chả biết gì cứ nghĩ nó là hàng hiếm như hồi mới ra, mấy tháng nay không ngó gì tới cầu lông.

12. McDuck

McDuck Thành viên Chính thức

Arc10 PG ở VN 0 ít người dùng đâu bạn,mã gì cũng có từ JP,SP,TH...Tuy nhiên giá nó hơi chát nên ít người dùng thôi nhưng bù lại ai cũng khen là đẹp cả:41::41::41:Giá mã SP ở SG là 4.319.000 tặng dây BG66

13. trinhchang

trinhchang Thành viên Chính thức

em sài 1 con arc 10 sp thấy rất hay mà. sao chẳng ai bình luận về kiểu chơi, lối đánh 1 chút nhỉ. đúng là mã này giá hơn đắng 1 chút nhưng công thủ toàn diện, em rất muốn được thỉnh giáo thêm về em này.

14. McDuck

McDuck Thành viên Chính thức

Mình cũng đang sở hữu 1 cây.Nói chung là em nó rất đáng "đồng tiền bát gạo",vừa đẹp mà đánh lại good nữa.Em này dẻo hơn Arc10 1 tí nên ai cổ tay yếu thì dễ đánh hơn,đập cầu cũng tốt hơn.Tuy nhiên tạt cầu với đánh lưới thì Arc10 nhỉnh hơn:1::1:

15. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Thật giả lẫn lộn chẳng biết đâu mà lần. Tốt nhất nếu thích JP cứ tự tay mua ở Japan xách về cho yên tâm, còn không ở VN cứ dùng sp cho nó lành :D

16. A.T.Lee

A.T.Lee Chủ tịch CLB

Hê hê đúng vậy, mình có lần xem vợt ở một của hàng trên phố nhỏ hẻo lánh, tên gì gì Kiên ấy, chỗ bia Hải Xồm Hoàng Quốc Việt, quả thật có thấy bán arc saiber10, hỏi giá bao nhiều thì... 300k thật :80:

--- Cập nhật thêm ---

ơ Ớ! thấy bác này ở dưới nick là "gãy vợt" mà vẫn chơi cầu được nhỉ. bái phục

17. trinhchangg

trinhchangg Thành viên Tích cực

em chán lắm, có cái nick để chém gió tí, chém liên tiếp khoảng 3-4 bài thế là BQT cho gãy vợt luôn. thật khó hiểu, thật ra nếu muốn spam thì đâu phải viết nhiều, nhìn cái nick lập lâu roài mà còn làm thế, thật là. thảo nào TGCL ít bài. em chẳng phạm 1 nỗi nào. nếu muốn thì cho nick này của em đi nốt đi. mỗi lần vào chém lập một nick khác. cần gì đâu. hì hì. BQT làm ăn chán quá các bác ạ.

18. maimaimottinhyeu

maimaimottinhyeu Thành viên Chính thức

hi nếu là arc saber 10 thì phải hỏi mình vì mình đang rao bán em nó trên diễn đàn mà mình mua tại úc đã là 420$ mã jp hi còn anh e trên diễn đàn thì lại bảo nó là mã jp mua ở nhật chỉ khoang 250-280$ thì mình không rõ lắm,vì mình mua tại úc mã jp và nó có màu trắng sữa chữ kí PG bạn muốn xem hình em nó thì vào mục mua bán mà xem hi hi

19. trinhchangg

trinhchangg Thành viên Tích cực

mình đã gọi điện cho bạn và biết bạn bán lại cây arc 10 PG nhưng vì bạn đã dùng rồi. nên giá đó là mắc thôi. và mua tại úc giá cũng mắc hơn. mình mới mua 1 cây voltric 80LTD mã jp cũng chỉ hơn 4 triệu thôi. công nhận mã jp chơi sướng hơn chút thật. nếu thật sự bạn muốn cho em arc 10PG ra đi thì nên giảm giá. thân bạn.

20. maimaimottinhyeu

maimaimottinhyeu Thành viên Chính thức

hi mình đã giảm giá rồi mà hơn nữa mình cũng tiễn em nó đi rùi cảm ơn bạn nhé hi !

Đang tải...