Ai có từng thuần con Victor MX80 ?

Thảo luận trong 'Vợt cầu lông Victor' bắt đầu bởi nguyenvo, 2/5/11.

1. nguyenvo

nguyenvo Thành viên Tích cực

Chuyện là mình đang muốn rước em Victor MX80 về nhưng không biết nên tậu em 3U hay 4U vì mình rất thích công đặc biệt hơn mình đánh chủ yếu công lấy điểm trong khi đó trình độ của mình lạ thuộc loại thường thôi, bây h mình phân vân giữa 3U và 4U còn thêm cái chất lượng và sự phù hợp giữa vợt và trình độ của bản thân, mình cũng chẳng biết sao nữa mong mấy Pồ nào có thuần qua em này cho mình ý kiến và có thể thì phân tích cho mình kỹ về tính năng và hiệu quả khi sử dụng vợt này ( và giữa 3U hay 4U nữa nhá ) Cám ơn các bạn !

2. Rukaphuong

Rukaphuong Thành viên Năng nổ

Ông mà trình thường thì t là trình tầm thường quá. ^^
    Có mấy cây bên Proace cũng có công đó. Hay là ông tính kiếm mấy dòng cao cấp. Mà ông đánh vợt nặng nổi không. T có cây Adonex Visible K9 nè, vừa nặng, vừa cứng, chuyên công đây. NGười oánh đc cây này đánh giá nó cỡ AT900P đấy. Trình t chưa đc tới đó nên đánh hok nổi. Cây này mà đập đc thì chỉ có chết thôi. Cầu đi nhanh lắm, không đỡ kịp. Bạn t nó đánh rồi, t thấy (t với nói mỗi thằng mua 01 cây mà)

3. nguyenvo

Hj hj tui làm rồi cây MX80 và cây Voltric70 lun hj hj, đang định làm thêm 2 em Voltric70 và Voltric80 nhưng mã JP. Hai cây đó đều 4U nhưng phải chi con MX80 3U thì sướng hơn 4U tui thấy hơi nhẹ, còn anh Voltric70 thì quả là ok thiệt, quoánh ngon thệt, vung vợt nghe veo veo, cầu nổ bốp bốp Ka ka. Hôm nào tui qua bên ông chơi !

4. Rukaphuong

Được á, qua đê. T mượn oánh thử zới. T cũng sắp tậu cây Victor BS 9. Qua đi mình oánh đơn :19:)
    PS: ông có cây nào thì đem qua hết nhá. T xem zới. Với t cũng xem ln cây MP 33 của ông. Đang nghiên cứu mấy em Yonex (dù hok có xiền mua em nào hết ^^)

Chỉnh sửa cuối: 9/5/11
  5. nguyenvo

Chày cây MP 33 giờ giá gần ngưỡn 2tr đó, mà nó là 1 trong số ít những dòng Yonex cho căng cước tới 11,5 kg, nhưng sao không xem cây Voltric 5 ấy hoặc Voltric 7 đánh sẻ hay hơn cây Victor BS 9, hình như giá mềm hơn đó ! Tui thì ưng dòng Voltric này rồi, nhưng lâu lâu nhìn kỹ nó mõng manh quá cũng hơi ớn ớn. Nếu khả năng cho phép tui là thêm cây V70 mã JP mà 3U khỏe nữa thì chơi thêm con V80 mã JP lun, cái này thì hên xui hj hj !

6. Rukaphuong

Thế hả. Ừm.
    Voltric 5, 7 là của Victor hả @_@ mới bít. T mua BS09 hàng second hand ông ơi. Chứ mua vợt mới là mua ln BS12 hoặc MX80 giống ông ròi.:-?

7. nguyenvo

Chày Voltric là của Yonex má ôi !

8. Rukaphuong

Hic, mới biết. hum qua đi lại Ông Quang xem mấy cây vợt mới thấy VOltric 7, giá 1tr650. Đẹp. Hàng Đài Loan. Hok bít đánh đấm ra sao.
    Mà, ông thấy cây Arsaber Z Thunder của Fz chưa. Biết cây đó đánh ra sao hok. Mới thấy hum qua. Thấy đẹp quớ.

9. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Oái, em nghe mà giật mình. Voltric 70 gì mà có 1.650k hở bác :-O, hàng fake ạ?

10. Rukaphuong

Haz, bạn đọc kỹ lại bạn ơi. Voltric 7. Có chỗ nào ghi 70 đâu à

11. KureNai

KureNai Thành viên Tích cực

mua vợt Yonex cũng sợ thật đấy ! trúng hàng nhái thì khóc mất :(

Đang tải...