Ai cho cái review về em Yonex NR800 đi

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi ktnet316, 9/11/12.

1. ktnet316

ktnet316 Thành viên Tích cực

em này thấy xuất hiện trên thị trường bữa đến giờ và cũng có nhiều bác rước em ấy về rinh rồi và gía cả thì ngoài cửa hàng Đại Hưng cũng 4,8M tương đương với VTZF>>>>> nhưng mà công năng có đáng với đồng tiền bỏ ra không????? ai đã làm chuột bạch rồi cho review đi>>> hay là để Trạng chết thì Trẫm cũng phải Băng hà zeeeeeeeeeeeeeeeee >>>>>> đợi tin của các cao thủ đã từng làm chồng em hay là được nắm tay em í rồi:teeth:

Chỉnh sửa cuối: 9/11/12
  2. gacaulonghn

gacaulonghn Thành viên Chính thức

để em làm cái review vậy
    đầu tiên khi nhìn xa xa người ta có cảm giác vợt rẻ tiền vì nước sơn trông hơi quê mùa , vằn vằn của nó hơi giống dòng voltric 70 nhưng là mầu vàng xanh không phải đỏ đen
    càm vợt ve vẩy có cảm giác nhẹ nhẹ đánh hơi giống ns9900 nhưng mặt vợt to hơn 1 chút làm cảm giác thủ cầu tốt hơn ,phản tạt thì mình thấy bình thương
    đập cầu thì không biết có phải do cước n98 hay không mà mình thấy rất đi cầu nhưng điểm rơi thì không đc chuẩn cho lăm (hay tại tay mình lởm) nhưng mà đập được nhiều vì vợt khá là nhẹ khác xa so với dòng voltric .vợt khá cứng nhưng không nặng đầu lắm ,nên những ai yếu ve thì đánh sẽ rất thích vì chỉ vẩy cổ tay là cầu bay dựng lên rồi nói chung đánh giá là khá thoát cầu vad dành cho những người cổ tay vừa phải
    p/s nước sơn khá lởm nên ai mươn cầm thì phải cẩn thận nếu không sước sơn ng ta bắt đền đó

3. gacaulonghn

gacaulonghn Thành viên Chính thức

để em làm cái review vậy
    đầu tiên khi nhìn xa xa người ta có cảm giác vợt rẻ tiền vì nước sơn trông hơi quê mùa , vằn vằn của nó hơi giống dòng voltric 70 nhưng là mầu vàng xanh không phải đỏ đen
    càm vợt ve vẩy có cảm giác nhẹ nhẹ đánh hơi giống ns9900 nhưng mặt vợt to hơn 1 chút làm cảm giác thủ cầu tốt hơn ,phản tạt thì mình thấy bình thương
    đập cầu thì không biết có phải do cước n98 hay không mà mình thấy rất đi cầu nhưng điểm rơi thì không đc chuẩn cho lăm (hay tại tay mình lởm) nhưng mà đập được nhiều vì vợt khá là nhẹ khác xa so với dòng voltric .vợt khá cứng nhưng không nặng đầu lắm ,nên những ai yếu ve thì đánh sẽ rất thích vì chỉ vẩy cổ tay là cầu bay dựng lên rồi nói chung đánh giá là khá thoát cầu vad dành cho những người cổ tay vừa phải
    p/s nước sơn khá lởm nên ai mươn cầm thì phải cẩn thận nếu không sước sơn ng ta bắt đền đó

4. quynga78

quynga78 Thành viên Tích cực

Bác đã review rồi đó, cảm ơn bác ấy đi nhé.

5. dat281089

dat281089 Thành viên Năng nổ

cảm ơn bạn,mình cũng đang định nhằm nhò em này mà thấy thì có vẻ không hợp với mình lắm,nghe nói cây này cải tiến thay thế NS 8000 thui thì đành đợi NR 990 thay thế NS 9900 vậy :))

6. dat281089

dat281089 Thành viên Năng nổ

cảm ơn bạn,mình cũng đang định nhằm nhò em này mà thấy thì có vẻ không hợp với mình lắm,nghe nói cây này cải tiến thay thế NS 8000 thui thì đành đợi NR 990 thay thế NS 9900 vậy :))

7. ldflinh9999

ldflinh9999 Thành viên Chính thức

vợt này htrc vừa thấy chỗ MP Sport. nhìn màu sắc rất đẹp. căng dây chuối thì nổi đừng hỏi. :D nhưng k biết đánh ra sao

8. dankhongchuyen

dankhongchuyen Thành viên Chính thức

mình cũng thấy ở chỗ chị Phương có con này rồi mà chả biết đánh sao,nhưng ma ko thích nước sơn lắm,nhìn trông lởm lởm thế nào ý

9. Sniper_hd

Sniper_hd Thành viên Năng nổ

ôi Đại Hưng. sao giá chát vậy cà :(
    Cây này xách tay về. mã sp i chang ĐH chắc chỉ tầm 3.8m

10. SieuSIM

SieuSIM Thành viên Năng nổ

Em này tem Tuấn Hạnh mới tinh có 3,8tr thôi mà.

11. imalreadythere

imalreadythere Thành viên Tích cực

Nghe các pác chê cũng kha khá thế nên thấy chán lun rồi, may mà ko quất em này.

12. anhtuxd

anhtuxd Thành viên Chính thức

NR800 mình đã được đánh thử 1 séc, cảm giác phòng thủ và phản tạt tốt, nhưng thấy nặng đầu và đầm hơn NS9900 chút xíu, công tốt hơn 9900.

Đang tải...