[Trao Giải] Ace cho e hỏi sơn để sơn lưới cho vợt?!

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi minhways0ck, 23/4/13.

1. minhways0ck

minhways0ck Thành viên Tích cực

ACe cho e hỏi sơn nào dùng để sơn lưới tốt ạ và bao nhiêu 1 chai, ở đâu bán ạ?

2. kientuong001

kientuong001 Thành viên Chính thức

bạn ra 155 nguyễn thái học nhé

3. trinhchangg

trinhchangg Thành viên Tích cực

Mình thấy nhanh nhất là dùng sơn xịt, mua ở shop 25k/1 bình xịt đủ các mầu, về đặt logo lên mặt vợt xin là ngon luôn. hì.

4. minhways0ck

minhways0ck Thành viên Tích cực

Sơn ở ngoài nó ko dùng cho vợt cầu lông dc, hình như là phải dùng sơn riêng, ko thôi thì sẽ hại lưới

5. trinhchangg

trinhchangg Thành viên Tích cực

vì em thấy lọ sơn trong vợt vic MX London cũng như vậy nhưng là sơn nước. nên em nghĩ sơn nào cũng vậy trừ sơn nhà sản xuất thì mình không biết thế nào thôi.

6. aijta191

aijta191 Thành viên Chính thức

ko phải sơn xịt đâu các bác ak..thật ra nó là 1 cái bút dạ của hãng vợt, mình mua về rồi tô theo logo của hãng! ;) em làm nhiều rồi..bác mà dùng sơn xịt thì ko khéo nó xịt hết ra vành vợt ý! bác có thể mua cái bút đấy ở chỗ CH j đại lý của Victor trên đường Nguyễn Thái Học ý, em quên mất địa chỉ rồi! bút của Victor luôn! ;) Chúc bác thành công

7. longgym

longgym Thành viên Chính thức

nghe các bác nói là minhphuongsport khuyến mãi in logo các kiểu cho khách, kể cả khách ko đan ở đấy. nhưng ai cũng bảo in rồi sẽ phai, nhem hết cả vợt. em chưa thử nhưng nếu lem nhem thì nhìn xấu quá các bác

Đang tải...