[Tìm kiếm] 700k...muốn vợt 3u, căng 11kg trở lên, phông cầu không bì....chọn loại vợt nào

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi LamMyt, 11/12/11.

1. LamMyt

LamMyt Thành viên Tích cực

:cool:tình hình là tài chính hạn hẹp...muốn kiếm con vợt để đánh, trình độ thì khoảng 2 năm chơi...nhưng không liên tục, muốn sắm con vợt 3U giá 700k cả lưới nha, phông cầu không bì ( tức là thóat cầu ấy mà) mình không thạo dùng ngôn ngữ chuyên môn lắm..nhưng đc cái ham thích cầu lông, PR tý: fan của lee chong wei....sao mà anh ta cao 1m70 mà giỏi thế...mình cũng 1m70 mà ....:mad:

2. bobby87

bobby87 Thành viên Chính thức

minh co cay force 9 cua FZ cag dc 11kg ne ban 800 dag cag lbg65ti.vot moi 95%==>
    neu thich alo 01696968689

3. anhdeptrai_911

anhdeptrai_911 Thành viên Năng nổ

chúc bạn mau toại nguyện, nên kiếm bác nào nhượng lại vợt là hay nhất.

4. maimaimottinhyeu

maimaimottinhyeu Thành viên Chính thức

hi mình có cây fleet nano 9920 bạn có muốn lấy lại không? mình để lại cho 650k vợt còn mới, cước mới luôn hi, vợt mình dễ đánh công thủ toàn diện, nếu muốn mua thì alo mình nhé 0973 323 542 thuận !

5. LamMyt

cảm ơn cả nhà đã nhiệt tình giúp...xin tư vấn thêm để có lựa chọn hợp lý thời tiền bão giá...hậu bão cầu .....lông.....sắp 17,18/12 mà.....:hi:

6. TONYNGUYEN

TONYNGUYEN Thành viên Chính thức

mua Proace SS 800 đi

7. LamMyt

cảm ơn bác nhiệt tình. con này mà căng 11kg thì dễ đi lắm.....đấy là e nghe nói thế...

8. jackwilshere89

jackwilshere89 Thành viên Chính thức

em mới tham gia diễn đàn, chưa đủ bài viết nên ko lập topic dc, các bác thông cảm

các bác cho em hỏi:

Tuần sau em sẽ một cây vợt cầu lông, phong cách chơi của em chủ yếu là xử lý kĩ thuật, cổ tay cũng khá dẻo và ưa thích đập cầu, nhưng do lâu ngày ko tập luyện nên lực đập hơi yếu, cả những cú ve trái cổ tay cũng hơi yếu

Như vậy nên mua vợt nào, giá khoảng 900k-1tr1, các bác cho em lời khuyên với, nhất là với vợt chuyên tấn công

9. maimaimottinhyeu

maimaimottinhyeu Thành viên Chính thức

- theo mình bạn nên bù thêm 200k nữa mua cây nano 70 hoặc nano 80 của victor giá của em nó chỉ khoảng 1200k -1250k thôi, hi hai cây này công thủ toàn diện, dễ đánh bạn ạ, nó phù hợp với lối chơi kĩ thuật, bạn vào trang này xem địa chỉ cũng như là xem vợt nhé : caulong.tk ok chúc bác nhánh kiếm được vợt để chơi.

10. jackwilshere89

thanks bác

--- Cập nhật thêm ---

bác cho em hỏi ở HN thì nên mua ở đâu uy tín và căng lưới bao nhiêu thì vừa

--- Cập nhật thêm ---

hix, bạn maimaimotinhyeu cho mình hỏi thêm, mình dự định mua 1 em khoảng 900k-1tr

chỉ khoảng tiền đấy thôi

11. khacduy94

khacduy94 Thành viên Chính thức

mua con FT30 cua Fleet ý:love:

12. LamMyt

cái này thì phải xem thik loại của hãng nào. chứ mỗi ng tư vấn 1 kiểu, cuối cùng chả biết thế nào. tầm tiền giá đấy thì có forza hoặc apacs, hoặc proace...các dòng tôi đánh qua. còn các dòng khác chưa đánh...hem dám bình loạn...

13. songoku77

songoku77 Thánh vũ

Tầm tiền đó cũng rễ mua vợt thôi mà.
    1.Forza ( MS 99,MS 100,Nano Flex 5800,Nano Force 7,8) dòng này công thủ đều ổn vì không chuyên công hoặc thủ.
    2.Proace ( SS 800,SS900...) dòng này cứng cáp,bền nếu cân dưới 10kg.
    3.Fleet ( nhiều loại tầm tiền nhưng đánh Brave 6300,6500 chắc chắn và công thủ toàn diện)
    Ngoài ra nữa mình thấy có hãng Apac của Malixia cũng tầm đó tiền( thấy anh Khánh Forza bán cùng forza luôn),rồi Victor cũng có,Yonex cũng có tuy nhiên mua vợt tầm tiền đó bạn không nên mua của Yonex( hàng nhái nhiều).
    Chúc bạn mua được Vợt ưng ý.

14. Ma Tốc Độ

Ma Tốc Độ Thành viên Tích cực

2 năm thì ta kiếm cái Proace SweetSport 950 đi bạn, cái này đánh ngon đấy, đập tốt, nhưng mà giờ ko biết giá có phải 700k ko, chắc mắc hơn tí :D

15. jackwilshere89

hôm nay em rước em Ti8 về rồi các bác ạ, cầm một cái là ưng ngay, cảm giác như kiếm người hợp nhất, có duyên từ hàng trăm năm trc, nay mới có dịp tương ngộ

em sẽ cố gắng thuần phục em này :third:

bác nào cho em lời khuyên với ạ :musik_chor:

16. Ma Tốc Độ

Ma Tốc Độ Thành viên Tích cực

Ti 8 chắc chắn ngon hơn SS950 rồi, chà như vậy là làm quả hơn 700k rồi :D

17. TheLastCode

TheLastCode Thành viên Tích cực

vote cho em Ti 8, em mê Ti8 từ hồi nghe nói công chúa Ấn độ oánh con Ti7 cơ . hị hị ..^^ em này trâu bò, rất đầm cầu, tuy nhiên cần lực tay khỏe, em chỉ dám đưa em nó lên 10kg :)

18. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Ấn Độ là nước cộng hòa thì sao lại có công chúa đc hả bác??? Còn bài viết mà có nhắc đến công chúa chơi cầu lông thì chỉ có công chúa Thái Lan đánh Yonex MP 66 thôi

19. songoku77

songoku77 Thánh vũ

Lời khuyên đó là : cứ thế mà phát huy thôi,kiếm được vợt ưng ý như bạn đâu phải là rễ ràng gì.

20. socbay

socbay Thành viên Tích cực

nghe bác nói sao mà ......sướng thế.... chúc mừng bác
    em cũng đang tìm một em.. <1 chai mà chưa chọn được...

Đang tải...